Amserlen Dosbarthiadau

Dydd Llun

Amser Dosbarth Hyfforddwr
09:15-10:00 Sbinio Boreuol - Gallu Cymysg Jo Carr-Murphy
12:00-13:00 Sbinio Sbortif - Uwch Jeff Saycell
12:15-13:00 Gofal Cefn yn Neuadd William Davies IBERS Gogerddan Michelle Presacane
12:15-13:00 HIIT Tia Woodward
14:00-15:30 Cyflwyniad i Yoga Richard Adamo
13:10-13:55 Aerobeg Helen Stockley-Jones
16:15-17:00 Ymarfer Cylchol i laslanciau rhwng 12-18 mlwydd oed Alistair Rhodes
16:00-17:00 Yoga Flow ar gyfer oedran 87-12 Rosanna Carless
17:00-19:00 Yoga Ashtanga Richard Adamo
17:30-16:30 Stepio a Thynhau Rachel Hubbard
17:45-18:30 Hills & Thrills - Gallu Cymysg Helen Stockley Jones
18:30-19:30 Pilates Rachel Hubbard
19:00-20:30 Yoga Hatha Richard Adamo

Dydd Mawrth

Amser Dosbarth Hyfforddwr
12:10-12:55 Hills & Thrills - Uwch Alastair Rhodes
12:15-13:00 Pilates gofal cefn Rachel Hubbard
13:10-13:55 Craidd Abtastig Julie Roberts
13:15-14:00 Hills & Thrills - Gallu Cymysg Rachel Hubbard
16:15-17:15 Hip Hop i blant oedran 7-12 Ceri Davies
17:30-18:15 Begin 2 Spin - Dechreuwyr Pete Jenkins
17:30-18:30 Stepio a Thynhau Helen Stockley-Jones
17:30-18-30 Ymarfer Cylchol Aber Alastair Rhodes
18:30-19:30 Bodyfit Janet Rodgers
18:30-19:30 Zumba Lilyma Serra-Thapa & Kitty Lee
19:00-20:00 Nofio Triathalon Pete Jenkins

Dydd Mercher

Amser Dosbarth Hyfforddwr
07:30 - 08:30 Ioga Bore Cynnar - wedi CANSLO hyd nes y clywir yn wahanol  
07:30 - 08:15 Sbinio Bore Cynnar - Gallu Cymysg Jo Carr-Murphy
09:15 - 10:00 Sbinio i Ddechreuwyr Kevin Spring
11:15 - 12:00 Ymarfer Grŵp Cyn/Ôl-enedigol Bethan Davies
12:10 - 12:55 Begin 2 Spin Janet Rodgers
13:05 - 13:50 Adran Ddaearyddiaeth - grŵp caeedig Helen Stockley-Jones
12:15 - 13:00 Bodyfit Bethan Davies
13:10 - 13:55 Fitball Pilates Rachel Hubbard
15:30 - 16:30 Gwasanaethau Ieuenctid - grŵp caeedig Ian Chuttun
17:30 - 18:15 Ymarfer Pwysau Llaw Janet Rodgers
17:30 - 18:30 Ystwyth CC - grŵp caeedig Alastair Rhodes
17:30 - 18:30 HIIT Tia Woodward
18:15 - 19:15 Pilates Janet Rodgers
18:30 - 19:30 Boxercise Dan, Sean a Kev
18:30 - 19:30 Ystwyth CC - grŵp caeedig Jeff Saycell

Dydd Iau

Amser Dosbarth Hyfforddwr
07:15 - 08:00 Nofio Triathalon Pete Jenkins
08:15 - 09:00 Sbinio Boreuol Pete Jenkins
12:15 - 13:15 Hills & Thrills - Uwch Alastair Rhodes
12:15 - 13:00 Craidd Abtastig Julie Roberts
13:10 - 13:55 Pilates Rachel Hubbard
17:30 - 18:30 Ymarfer Cylchol Aber Kevin Spring
17:30 - 18:30 Aerobeg Rachel Hubbard
17:30 - 18:15 Begin 2 Spin Mel Gaul
18:30 - 19:30 Bodyfit Rachel Hubbard
18:30 - 19:30 Zumba Charlotte Davies

Dydd Gwener

Amser Dosbarth Hyfforddwr
07:30 - 08:15 Sbinio Bore Cynnar - Gallu Cymysg Jo Carr-Murphy
10:30 - 11:15 Campfa Ddŵr Sarah Tudor & Lauren March
11:15 - 12:00 Gofal Cefn Michelle Prescane
12:15 - 13:00 Ymarfer Cylchol 'Work it' Tia Woodward
13:10 - 13:55 Ymarfer Pwysau Llaw Janet Rodgers
16:00 - 17:00 Power Yoga Regina Hellmich
17:00 - 18:30 Yoga i Bawb Regina Hellmich
17:30 - 18:30 HIIT Tia Woodward
18:00 - 18:45 Hills & Thrills - Gallu Cymysg Janet Rodgers
18:30 - 19:30 Zumba Tynhau

Lina

Dydd Sadwrn

Amser Dosbarth Hyfforddwr
09:05 - 10:05 Hills & Thrills - Gallu Cymysg Jane Morris
09:30 - 10:30 Bodyfit Janet Rodgers
10:45 - 11:45 Pilates Janet Rodgers

Dydd Sul

Amser Dosbarth Hyfforddwr
09:05 - 09:50 Sbinio Boreuol - Gallu Cymysg Jane Morris
15:30 - 16:30 Zumba Tîm Zumba