Dr Rolf Gohm

Dr Rolf Gohm

Uwch Ddarlithydd

Adran Mathemateg

Manylion Cyswllt

Noder: Mae gwybodaeth ychwanegol neu manylach ar y fersiwn Saesneg o'r proffil hwn.

Dysgu

Grwpiau Ymchwil

Oriau Swydda (Amseroedd Cyswllt Myfyrwyr)

  • Dydd Iau 14-16

Cyhoeddiadau

Dey, S, Gohm, R & Haria, K 2018, 'Characteristic Functions of Liftings–II', Operators and Matrices, vol. 12, no. 2, pp. 579-601. https://doi.org/10.7153/oam-2018-12-36
Gohm, R, Haag, F & Kuemmerer, B 2017, 'Universal Preparability of States and Asymptotic Completeness', Communications in Mathematical Physics, vol. 352, no. 1, pp. 59-94. https://doi.org/10.1007/s00220-017-2851-8
Evans, G, Gohm, R & Köstler, CM 2016, 'Semi-cosimplicial objects and spreadability', Rocky Mountain Journal of Mathematics, vol. 47, no. 6, pp. 1839-1873. https://doi.org/10.1216/RMJ-2017-47-6-1839
Bouten, L, Gohm, R, Gough, J & Nurdin, H 2015, 'A Trotter-Kato Theorem for Quantum Markov Limits', EPJ Quantum Technology, vol. 2, no. 1, 9. https://doi.org/10.1140/epjqt/s40507-015-0024-2
Gohm, R 2015, 'Weak Markov Processes as Linear Systems', Mathematics of Control, Signals, and Systems (MCSS), vol. 27, no. 3, pp. 375-413. https://doi.org/10.1007/s00498-015-0144-3
Mwy o gyhoeddiadau ar y Porth Ymchwil