Holl Staff (A-Z)

A B C D E F G H J K L M O P R S W
Llun Enw Rôl Ebost Ffôn
Mr Thomas Alcott Mr Thomas Alcott Lecturer in Film Theory and Practice tha16@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621566
Dr Margaret Ames Dr Margaret Ames Uwch Ddarlithydd mewn Theatr a Pherfformio mma@aber.ac.uk +44 (0) 1970 628488
Mr Simon Banham Mr Simon Banham Darllenydd mewn Astudiaethau Senograffeg shb@aber.ac.uk +44 (0) 1970 628573
Prof Martin Barker Prof Martin Barker Athro Emeritws mib@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622369
Mr Gyorgy Beck Mr Gyorgy Beck Darlithydd gyb1@aber.ac.uk
Prof Birgit Beumers Prof Birgit Beumers Athro Emeritws bib2@aber.ac.uk
Dr Greg Bevan Dr Greg Bevan Lecturer in Film Practice gwb15@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622835
Dr Mike Brookes Dr Mike Brookes Cymrawd Ymchwil msb@aber.ac.uk
Dr Daniel Chandler Dr Daniel Chandler Darlithydd Emeritws dgc@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621820
Dr Glen Creeber Dr Glen Creeber Senior Lecturer in Television and Media Studies gnc@aber.ac.uk +44 (0) 1970 628577
Miss Amy Daniel Miss Amy Daniel Associate Lecturer amd39@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622161
Mr Richard Downing Mr Richard Downing Darlithydd rod@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621505
Dr Nia Edwards-Behi Dr Nia Edwards-Behi Addysgwr Rhan-Amser nie@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622885
Dr Kate Egan Dr Kate Egan Arolygwr PhD kte@aber.ac.uk
Dr Gareth Evans Dr Gareth Evans Darlithydd mewn Theatr a Pherfformio gae@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622679
Mrs Karen Evans Mrs Karen Evans Cynorthwyydd Gwisgoedd Wrth Gefn kae14@aber.ac.uk
Dr Andrew Filmer Dr Andrew Filmer Uwch Ddarlithydd mewn Theatr a Pherfformio awf@aber.ac.uk +44 (0) 1970 628487
Dr Luke Gaspard Dr Luke Gaspard Associate Lecturer - Televison & Media Studies lug27@aber.ac.uk
Mrs Lucy Gough Mrs Lucy Gough Cymrawd Ymchwil Creadigol (Ysgrifennu Sgriptiau) lug3@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621510
Prof Richard Gough Prof Richard Gough Athro Emeritws rig@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622133
Mr Stephen Griffiths Mr Stephen Griffiths Hyfforddwr Technegol stg12@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621654
Prof Matthew Hills Prof Matthew Hills Penodiad Er Anrhydedd mjh35@aber.ac.uk
Mr Sierra Hollow Mr Sierra Hollow Addysgwr Rhan-Amser swh12@aber.ac.uk
Mr Lee Hong Ping Mr Lee Hong Ping Associate Lecturer - Televison & Media Studies leh44@aber.ac.uk
Dr Anwen Jones Dr Anwen Jones Dirprwy Is-Ganghellor: Cyfadran y Celfyddydau a Gwyddorau Cymdeithasol aej@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621659
Dr Ffion Jones Dr Ffion Jones Lecturer in Theatre and Theatre Practice fhj2@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622878
Ms Sara Jones Ms Sara Jones Lecturer-AMP(Welsh Medium) saj52@aber.ac.uk
Dr Stephanie Jones Dr Stephanie Jones Lecturer in Film, Television and Media Studies sbj@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621746
Ms Johanna Karlsson Ms Johanna Karlsson Associate Lecturer jok36@aber.ac.uk
Dr Lara Kipp Dr Lara Kipp Part-Time Teacher lak22@aber.ac.uk
Dr Kim Knowles Dr Kim Knowles Lecturer in Alternative and Experimental Film kik2@aber.ac.uk +44 (0) 1970 628700
Ms Eddie Ladd Ms Eddie Ladd Creative Research Fellow in Theatre and Media Based Performance edl@aber.ac.uk
Mr Siencyn Langham Mr Siencyn Langham Senior Technical Instructor jsl11@aber.ac.uk
Ms Sheila McCormick Ms Sheila McCormick Associate Lecturer - Televison & Media Studies shm44@aber.ac.uk
Ms Lucy McFadzean Ms Lucy McFadzean Addysgwr Rhan-Amser lem36@aber.ac.uk
Dr Jamie Medhurst Dr Jamie Medhurst Reader in Television and Media History jsm@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622152
Miss Rebecca Mitchell Miss Rebecca Mitchell Rheolwr Technegol rem@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621653
 Elin Morse Elin Morse Lecturer in Film Practice elm41@aber.ac.uk +44 (0) 1970 628576
Dr Roderick Munday Dr Roderick Munday Lecturer in Media and Gaming odm@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621820
Prof Thomas O'Malley Prof Thomas O'Malley Athro Emeritws tpo@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622833
Dr Roger Owen Dr Roger Owen Lecturer in Theatre and Theatre Practice roo@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622836
Prof Mike Pearson Prof Mike Pearson Athro Emeritws mip@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621506
Mr Huw Penallt Mr Huw Penallt Uwch Ddarlithydd Cynhyrchu Ffilmiau huj7@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621594
Prof David Ian Rabey Prof David Ian Rabey Athro ddr@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622830
Dr Hywel Gethin Rhys Dr Hywel Gethin Rhys Rheolwr Cyfadran - Cyfadran y Celfyddydau a’r Gwyddorau Cymdeithasol ger@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622256
Dr Lisa Richards Dr Lisa Richards Lecturer in Film, Television and Media Studies lcr@aber.ac.uk +44 (0) 1970 628652
Dr Louise Ritchie Dr Louise Ritchie Lecturer in Theatre & Theatre Practice lhr08@aber.ac.uk +44 (0) 1970 628477
Mr Jonathan Snelling Mr Jonathan Snelling Cynorthwyydd Technegol jes44@aber.ac.uk
Mr Przemyslaw Sobkowicz Mr Przemyslaw Sobkowicz Hyfforddwr Technegol prs2@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622111
Dr Laura Stephenson Dr Laura Stephenson Darlithydd las39@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622017
Mr Chris Stewart Mr Chris Stewart Hyfforddwr Technegol chs21@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621654
Ms Dominika Svecova Ms Dominika Svecova Addysgwr Rhan-Amser dos18@aber.ac.uk
Mr Owen Watts Mr Owen Watts Cynorthwyydd Technegol omw2@aber.ac.uk
Prof Ioan Williams Prof Ioan Williams Athro Emeritws imw@aber.ac.uk
Dr Piotr Woycicki Dr Piotr Woycicki Lecturer in Theatre and New Media piw1@aber.ac.uk +44 (0) 1970 621840
Miss Sioned Wyn Miss Sioned Wyn Swyddog y Gofrestrfa Academaidd - Cyfadran y Celfyddydau a'r Gwyddorau Cymdeithasol sir28@aber.ac.uk +44 (0) 1970 622828